Dell Optiplex 7040 SFF (Core i5 6500/8GB/240GB SSD/W11 Pro)
€ 220.00 Με Φ.Π.Α.
Dell Optiplex 7040 SFF, CPU: Intel Core i5 6500, RAM: 8GB, SSD: 240GB
1 σε απόθεμα
Περιγραφή
| MANUFACTURER | Dell |
| MODEL | Optiplex 7040 SFF |
| CPU | Intel Core i5 6500 |
| CPU SPEED | 3.2GHz |
| RAM | 8GB |
| GRAPHICS | Intel HD 530 |
| SSD | 240GB |
| OPTICAL DRIVE | DVD |
| OPERATING SYSTEM | Windows 10 Pro |
| WARRANTY | 2 Years |





